Inapakia

Slzii.com Tafuta

Tafuta (Habari)

Sojin Burkina Faso da Mali sun kashe fararen hula fiye da masu iƙirarin jihadi - HRW

top lifestyle

Ƙungiyar kare hakkin bil'adama ta Human Rights Watch ta ce dakarun gwamnati ƙasashen Burkina Faso da Mali da kuma ƴan sakan da ke taimaka musu, sun kashe fararen hula fiye ninki biyu na adadin da masu iƙirarin jihadi suka kashe a tsakanin shekarar 2023 zuwa 2025.
2026-04-02 09:36:07

Unafanya nini?

0.084090948104858


Habari
Habari

Habari Mpya na Vichwa vya Habari
Ƙungiyar kare hakkin bil'adama ta Human Rights Watch ta ce dakarun gwamnati ƙasashen Burkina Faso da Mali da kuma ƴan sakan da ke taimaka mu...
Habari