ލޯޑިންގ

Slzii.com ހޯދުން

ހޯދުން (ހަބަރުތައް)

Kenya na karɓar baƙuncin taron cigaban Africa da gudummawar Faransa

Kenya na karɓar baƙuncin taron cigaban Africa da gudummawar Faransa
hausa politics top

Yau ake fara taron kwanaki biyu tsakanin Faransa da ƙasashen Afrika a birnin Nairobi, wanda aka yi wa take da ‘Africa Forward’ a Turance. Taron zai gudana ne a ƙarƙashin haɗin gwiwar Kenya da Faransa, kuma shi ne irinsa na farko da zai ƙunshi ɗaukacin ƙasashen Afrika, saɓanin taƙaita shi ga ƙasashe rainon Faransa.
2026-05-11 07:28:23

ތިބާ ކީއްކުރަނީ؟

0.084880828857422


ހަބަރުތައް
ހަބަރުތައް

އެންމެ ފަހުގެ ޚަބަރުތަކާއި ސުރުޚީތައް
Yau ake fara taron kwanaki biyu tsakanin Faransa da ƙasashen Afrika a birnin Nairobi, wanda aka yi wa take da ‘Africa Forward’ a Turance. Ta...
ހަބަރުތައް